PODCAST

Data_edited.jpg

AWR Tamil / தமிழ் / tamiḻ

Tamil radio program from Adventist World Radio

Fri, Jul 01 2022


கேளுங்கள்! கர்த்தர் கொடுப்பார்!!

அவருடைய சித்தத்திற்குள், இயேசுவின் அதிகாரத்தில், விடாமுயற்சியுடன், தன்னலமற்ற முறையில், விசுவாசத்தோடு ஜெபிக்கும்போது, நமக்குத் தேவையானதைப் பெறுவோம்

Tue, Jun 28 2022


சோதனையை மேற்கொள்வது (பகுதி 3)

சோதனையை முறியடிப்பதில் கிறிஸ்துவின் முன்மாதிரியை நாம் எவ்வாறு பின்பற்றுகிறோம் என்பதைப் புரிந்துகொள்ள மக்களை வழிநடத்த.

Mon, Jun 27 2022


சோதனையை மேற்கொள்வது (பகுதி 2)

சோதனையை முறியடிப்பதில் கிறிஸ்துவின் முன்மாதிரியை நாம் எவ்வாறு பின்பற்றுகிறோம் என்பதைப் புரிந்துகொள்ள மக்களை வழிநடத்த

Sun, Jun 26 2022


சோதனையை மேற்கொள்வது (பகுதி 1)

சோதனையை முறியடிப்பதில் கிறிஸ்துவின் முன்மாதிரியை நாம் எவ்வாறு பின்பற்றுகிறோம் என்பதைப் புரிந்துகொள்ள மக்களை வழிநடத்த

Thu, May 19 2022


உண்மையான மனந்திரும்புதல் உண்மையான சவால்

கர்த்தருக்காக காத்திருப்பதும், அவர் நமக்குச் சொல்லும்போது நகர்வதும் கீழ்ப்படிதலின் அடையாளம். அவருடைய வழிகாட்டுதலுக்கு உணர்திறன் உள்ளவர்களை அவர் ஆசீர்வதிக்கிறார் மற்றும் நம் வாழ்வில் அவர் விரும்புவதை நிறைவேற்றுகிறார்.

Sun, May 08 2022


மன்னிப்பு

மன்னிப்பு என்பது கர்த்தர் நம்மை குற்றத்திலிருந்து விடுவித்து, தேவனையும் மற்றவர்களையும் நேசிப்பதைத் தொடர நம்மை விடுவிக்கிறது.

Sat, May 07 2022


கர்த்தரை ருசித்துப் பாருங்கள் அவர் நல்லவர்!

பரிசுத்த ஆவியானவர் ஆண்டவர் மீது நம்பிக்கை வைக்க நம்மை வழிநடத்துகிறார், ஏனென்றால் அவர் எல்லாவற்றையும் கொடுப்பவர்

Fri, May 06 2022


முன் உதாரணமாக இருங்கள்

உலகம் நம்மை கிறிஸ்தவத்தின் உதாரணங்களாக பார்க்கிறது. நாம் எவ்வாறு செயல்பட வேண்டும் என்பதற்கு இயேசுவே நமக்கு உதாரணமாக இருக்கிறார்

Thu, May 05 2022


ஜீவ அப்பம்

இயேசு கிறிஸ்து பரலோகத்திலிருந்து இறங்கி வந்த ஜீவ அப்பம்

Tue, Apr 05 2022


இயயசுவும் ஆொரிப்புக் கூடாைம்

நம்முவடய கர்த்தராகிய கிறிஸ்து இவயசுவின் இந்தப் பரிந்துவபசுதல் ஊழியவம நம்முவடய இரட்சிப்வபச் சாத்தியமாக்குகிறது.