PODCAST

Data_edited.jpg

AWR Tamil / தமிழ் / tamiḻ

Tamil radio program from Adventist World Radio

Wed, Jul 28 2021

உலக பயம்

நம்மில் பலர் நாம் எப்படி இறந்துவிடுவோம் என்று பயப்படுகிறோம், சிலர் மரணத்திற்குப் பிறகு என்ன நடக்கும் என்று அஞ்சுகிறார்கள்

Tue, Jul 27 2021

இயேசு கிறிஸ்துவின் நம்பிக்கையில் வாழுங்கள்

உலகில் இவ்வளவு குழப்பங்கள் உள்ளன. ஏன்? நம்பிக்கையற்ற தன்மை. இயேசுவின் உயிர்த்தெழுதல் நமக்கு நம்பிக்கையைத் தருகிற

Mon, Jul 26 2021

அளவிடமுடியாத ஆசீர்வாதங்கள்

நம்முடைய ஆண்டவர் ஒவ்வொரு விசுவாசிகளையும் ஒவ்வொரு ஆசீர்வாதத்தால் ஆசீர்வதித்துள்ளார்.

Sun, Jul 25 2021

கர்த்தர் இரகசியங்களை வெளிப்படுத்திக்கிறா

கர்த்தருக்கு பயப்படுவோருக்கு அவருடைய இரகசியங்களை வெளிப்படுத்திக்கிறார்

Sat, Jul 24 2021

கர்த்தர் உங்கள் முன்பாக செல்கிறார்

இந்த பிரசங்கம் நம் கடவுள் ஒருபோதும் நம்மை விட்டு விலகுவதில்லை அல்லது கைவிடமாட்டார் என்பதை மீண்டும் வலியுறுத்துவதாகு

Fri, Jul 23 2021

உன் பரிகரியாகிய கர்த்தர்

யெகோவா ராபா: நம்முடைய கசப்புக்கும் வேதனையுக்கும் இடையில், கடவுள் நம்மை குணப்படுத்துபவராக வெளிப்படுத்துகிறார்;

Thu, Jul 22 2021

கொள்ளைநோயின் மத்தியிலும் பாதுகாப்பு

கர்த்தரின் பாதுகாப்பிலும் அமைதியிலும் மகிழ்ச்சியாக நாம் இருப்போ

Tue, Jul 20 2021

துன்பத்திலிருந்து இன்பம்

மிகப்பெரிய சிரமங்களை கூட தோற்கடிக்க நாம் என்ன செய்ய முடியும் என்று கடவுளுடைய வார்த்தை சொல்கிறது.;

Mon, Jul 19 2021

சாந்தகுணம் வலிமையுள்ளது

கர்த்தருக்கான நமது தேவையையும், நம்முடைய பாவத்தன்மையையும் நாம் உணரும்போது-நம்முடைய பெருமை உடைந்துவிட்டது, அப்போதுதான் நாம் தாழ்மையுடன் ஆண்டவருக்காக அடிபணிந்து அவருடைய கட்டுப்பாட்டின் கீழ் வாழ ஆரம்பிக்க முடியும்.;

Sun, Jul 18 2021

எதை நாம் தேடக்கூடாது?

நாம் அவரைத் தேட வேண்டும் என்று கடவுள் விரும்புகிறார், ஆனால் நாம் எப்போதும் அவரை சரியாகத் தேடுவதில்லை. கவனச்சிதறல்களுடன் கூட, வாழ்க்கையில் நாம் எதிர்கொள்கிறோம், கர்த்தர் இன்னும் நமக்காக காத்திருக்கிறா;