top of page

PODCAST

Data_edited.jpg

AWR Tamil / தமிழ் / tamiḻ

Tamil radio program from Adventist World Radio

Sun, Nov 05 2023

TAMPU_VOHx_20231105_1

Sun, Oct 01 2023

TAMPU_VOHx_20231001_1

Wed, Apr 12 2023

906 தேவனுடைய ஆலயம்

நாம் தேவனுடைய ஆலயமாக இருக்கிறோம்.

Tue, Apr 11 2023

905 எப்பொழுதும் கத்தரை துதியுங்கள்

ஒவ்வொரு சூழ்நிலையிலும் நாம் எப்போதும் நம் இறைவனுக்கு நன்றி சொல்ல வேண்டும்; அது மகிழ்ச்சியாகவோ அல்லது கடினமாகவோ இருந்தாலும், அவருக்கு முழு மனதுடன் நன்றி சொல்லுங்கள்

Mon, Apr 10 2023

904 கர்த்தருடைய பயம்

கர்த்தருக்காண ஒரு பயம் இருக்கிறது, அது ஆரோக்கியமானது, நம் வாழ்க்கையை ஆசீர்வதிக்கிறது. கடவுள்மீது ஒரு பயமும் இருக்கிறது, அது நம்மை அவரிடமிருந்து விலக்குகிறது. உங்களிடம் எது இருக்கிறது?

Sun, Apr 09 2023

903 உலக பயம்

நம்மில் பலர் நாம் எப்படி இறந்துவிடுவோம் என்று பயப்படுகிறோம், சிலர்
மரணத்திற்குப் பிறகு என்ன நடக்கும் என்று அஞ்சுகிறார்கள்.

Sat, Apr 08 2023

902 இயேசு கிறிஸ்துவின் நம்பிக்கையில் வாழுங்கள்

உலகில் இவ்வளவு குழப்பங்கள் உள்ளன. ஏன்? நம்பிக்கையற்ற தன்மை. இயேசுவின்
உயிர்த்தெழுதல் நமக்கு நம்பிக்கையைத் தருகிறது!

Fri, Apr 07 2023

901 அளவிடமுடியாத ஆசீர்வாதங்கள்

நம்முடைய ஆண்டவர் ஒவ்வொரு விசுவாசிகளையும் ஒவ்வொரு ஆசீர்வாதத்தால்
ஆசீர்வதித்துள்ளார்.

Thu, Apr 06 2023

900 கர்த்தர் இரகசியங்களை வெளிப்படுத்திக்கிறார்

கர்த்தருக்கு பயப்படுவோருக்கு அவருடைய இரகசியங்களை வெளிப்படுத்திக்கிறார்

Wed, Apr 05 2023

899 கர்த்தர் உங்கள் முன்பாக செல்கிறார்

இந்த பிரசங்கம் நம் கடவுள் ஒருபோதும் நம்மை விட்டு விலகுவதில்லை அல்லது
கைவிடமாட்டார் என்பதை மீண்டும் வலியுறுத்துவதாகும்.

bottom of page